Mál nr. 591/2022
07. maí 2024 Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Davíð Þór Björgvinsson, Jón Höskuldsson, Ragnheiður Bragadóttir
Áslaug Björnsdóttir (Jón Þór Ólason lögmaður)
gegn
Sólveigu Guðrúnu Pétursdóttur og dánarbúi Kristins Björnssonar (Gísli Guðni Hall lögmaður)
Málflutningstími: 60 mínútur hvor
gegn
Sólveigu Guðrúnu Pétursdóttur og dánarbúi Kristins Björnssonar (Gísli Guðni Hall lögmaður)
Málflytjendur
Mál nr. 5/2023
08. maí 2024 Dómsalur 3 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Símon Sigvaldason
Vátryggingafélag Íslands hf. (Ólafur Lúther Einarsson lögmaður)
gegn
GT Verktökum ehf. (Hildur Ýr Viðarsdóttir lögmaður) og gagnsök
Málflutningstími: aðaláfrýjandi 40 mínútur og gagnáfrýjandi 40 mínútur.
gegn
GT Verktökum ehf. (Hildur Ýr Viðarsdóttir lögmaður) og gagnsök
Málflytjendur
Mál nr. 275/2023
08. maí 2024 Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Aðalsteinn E. Jónasson, Kristbjörg Stephensen, Ragnheiður Bragadóttir
Ákæruvaldið (Hrafnhildur M. Gunnarsdóttir saksóknari)
gegn
Diego Sebastián S. Martínez (Bjarni Hauksson lögmaður, Arnar V. Arnarsson lögmaður, 2. prófmál)
Málflutningstími: Sækjandi 45 mínútur. Verjandi 60 mínútur. Skýrslur og spilanir (áætlað um 3 klukkustundir)
gegn
Diego Sebastián S. Martínez (Bjarni Hauksson lögmaður, Arnar V. Arnarsson lögmaður, 2. prófmál)
Málflytjendur
Mál nr. 720/2023
08. maí 2024 Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Jón Höskuldsson, Ragnheiður Harðardóttir, Þorgeir Ingi Njálsson
Magnús Eiríkur Eyjólfsson (Þórður Heimir Sveinsson lögmaður)
gegn
Arion banka hf. (Kristján B. Thorlacius lögmaður)
Málflutningstími: 45 mínútur hvor.
gegn
Arion banka hf. (Kristján B. Thorlacius lögmaður)
Málflytjendur
Mál nr. 300/2023
10. maí 2024 Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Jón Ágúst Pétursson, Jón Höskuldsson, Símon Sigvaldason
Eva Sólveig Þórðardóttir og Tómas Þorbjörn Ómarsson (Guðni Á. Haraldsson lögmaður, Davíð Örn Guðnason lögmaður, 2. prófmál)
gegn
Guðmundi Stefáni Þorvaldssyni og Lilju Dögg Gunnarsdóttur (Sigurður Jónsson lögmaður, Sverrir Sigurjónsson lögmaður, 4. prófmál), Ægi Breiðfjörð Sigurgeirssyni og ÆBS ehf. (Kristján Þorbersson lögmaður) og Sjóvá-Almennum tryggingum hf. (Kristín Edwald lögmaður, Guðrún Lilja Sigurðardóttir lögmaður, 1. prófmál)
Málflutningstími: Áfrýjandi 45 mínútur, stefndi Sjóvá 35 mínútur, stefndu Guðmundur og Lilja 15 mínútur og stefndu Ægir og ÆBS ehf. 20 mínútur.
gegn
Guðmundi Stefáni Þorvaldssyni og Lilju Dögg Gunnarsdóttur (Sigurður Jónsson lögmaður, Sverrir Sigurjónsson lögmaður, 4. prófmál), Ægi Breiðfjörð Sigurgeirssyni og ÆBS ehf. (Kristján Þorbersson lögmaður) og Sjóvá-Almennum tryggingum hf. (Kristín Edwald lögmaður, Guðrún Lilja Sigurðardóttir lögmaður, 1. prófmál)
Málflytjendur
Mál nr. 334/2023
10. maí 2024 Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Jóhannes Sigurðsson, Kjartan Bjarni Björgvinsson
Ákæruvaldið (Anna Barbara Andradóttir saksóknari)
gegn
X (Þorgils Þorgilsson lögmaður) (Guðmundur Ágústsson réttargæslumaður) (Jón Bjarni Kristjánsson réttargæslumaður)
Málflutningstími: sækjandi 40 mínútur, verjandi 45 mínútur og réttargæslumenn 15 mínútur hvor um sig.
gegn
X (Þorgils Þorgilsson lögmaður) (Guðmundur Ágústsson réttargæslumaður) (Jón Bjarni Kristjánsson réttargæslumaður)
Málflytjendur
Mál nr. 856/2023
07. maí 2024 Dómsalur 1 - Kl. 13:45
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Eiríkur Jónsson, Kjartan Bjarni Björgvinsson
Ákæruvaldið (Óli Ingi Ólason saksóknari)
gegn
X (Þorgils Þorgilsson lögmaður), Y (Áslaug Lára Lárusdóttir lögmaður), Z (Kjartan Ragnars lögmaður), Þ (Vilhjálmur H. Vilhjálmsson lögmaður) (Karl Georg Sigurbjörnsson, lögmaður einkaréttarkröfuhafa) (Oddgeir Einarsson, lögmaður einkaréttarkröfuhafa)
gegn
X (Þorgils Þorgilsson lögmaður), Y (Áslaug Lára Lárusdóttir lögmaður), Z (Kjartan Ragnars lögmaður), Þ (Vilhjálmur H. Vilhjálmsson lögmaður) (Karl Georg Sigurbjörnsson, lögmaður einkaréttarkröfuhafa) (Oddgeir Einarsson, lögmaður einkaréttarkröfuhafa)
Málflytjendur