Mál nr. 244/2020

28. október 2021 Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Ásmundur Helgason, Ragnheiður Bragadóttir, Símon Sigvaldason
Eik fasteignafélag hf. (Þórir Júlíusson lögmaður)
gegn
Andra Má Ingólfssyni (Arnar Þór Stefánsson lögmaður)
Málflutningstími: Lögmaður áfrýjanda 35 mínútur, lögmaður stefnda 45 mínútur. Bæta við í dagatal 2021-10-28 09:00:00 2021-10-28 09:00:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 244/2020 - 28. október 2021 - Dómsalur 1 - Kl. 09:00 Eik fasteignafélag hf. (Þórir Júlíusson lögmaður) gegn Andra Má Ingólfssyni (Arnar Þór Stefánsson lögmaður) Dómsalur 1 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 373/2020

28. október 2021 Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Kristinn Halldórsson, Ragnheiður Harðardóttir
Ragnar Þór Egilsson (Ómar Örn Bjarnþórsson lögmaður)
gegn
Bergþóru Heiðu Guðmundsdóttur (Guðmundur Óli Björgvinsson lögmaður)
Málflutningstími: Skýrslutökur. 40 mínútur hvor. Bæta við í dagatal 2021-10-28 09:00:00 2021-10-28 09:00:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 373/2020 - 28. október 2021 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00 Ragnar Þór Egilsson (Ómar Örn Bjarnþórsson lögmaður) gegn Bergþóru Heiðu Guðmundsdóttur (Guðmundur Óli Björgvinsson lögmaður) Dómsalur 2 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 433/2020

29. október 2021 Dómsalur 3 - Kl. 09:00
Dómarar: Jón Höskuldsson, Kristbjörg Stephensen, Þorgeir Ingi Njálsson
Rakel Jóna Hreiðarsdóttir og Lína Sigríður Hreiðarsdóttir (Ólafur Kjartansson lögmaður)
gegn
Landsbankanum hf. (Bjarni Þór Óskarsson lögmaður)
Málflutningstími: 30 mínútur hvor. Bæta við í dagatal 2021-10-29 09:00:00 2021-10-29 09:00:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 433/2020 - 29. október 2021 - Dómsalur 3 - Kl. 09:00 Rakel Jóna Hreiðarsdóttir og Lína Sigríður Hreiðarsdóttir (Ólafur Kjartansson lögmaður) gegn Landsbankanum hf. (Bjarni Þór Óskarsson lögmaður) Dómsalur 3 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 484/2021

29. október 2021 Dómsalur 1 - Kl. 09:00 - Lokað þinghald
Dómarar: Eiríkur Elís Þorláksson, Eiríkur Jónsson, Hervör Þorvaldsdóttir
A (Ómar R. Valdimarsson lögmaður)
gegn
B (Þórdís Bjarnadóttir lögmaður) og gagnsök
Málflutningstími: 30 mínútur hvor. Bæta við í dagatal 2021-10-29 09:00:00 2021-10-29 09:00:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 484/2021 - 29. október 2021 - Dómsalur 1 - Kl. 09:00 - Lokað þinghald A (Ómar R. Valdimarsson lögmaður) gegn B (Þórdís Bjarnadóttir lögmaður) og gagnsök Dómsalur 1 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 338/2020

29. október 2021 Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Aðalsteinn E. Jónasson, Ásmundur Helgason, Kristín Benediktsdóttir
Suðurgafl ehf., Þórir Sigurðsson ehf., Hrönn Greipsdóttir, Sigríður Vilhjálmsdóttir, Sigurður Haukur Greipsson, Minningarsjóður Ársæls Jónassonar kafara, Svava Loftsdóttir, Marta Loftsdóttir, Pétur Guðfinnsson, Margrét Sigríður Pálsdóttir og Inga Ingibjörg Guðmundsdóttir (Hjörleifur B. Kvaran lögmaður)
gegn
íslenska ríkinu (Ívar Pálsson lögmaður)
Málflutningstími: 45 mínútur hvor. Bæta við í dagatal 2021-10-29 09:00:00 2021-10-29 09:00:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 338/2020 - 29. október 2021 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00 Suðurgafl ehf., Þórir Sigurðsson ehf., Hrönn Greipsdóttir, Sigríður Vilhjálmsdóttir, Sigurður Haukur Greipsson, Minningarsjóður Ársæls Jónassonar kafara, Svava Loftsdóttir, Marta Loftsdóttir, Pétur Guðfinnsson, Margrét Sigríður Pálsdóttir og Inga Ingibjörg Guðmundsdóttir (Hjörleifur B. Kvaran lögmaður) gegn íslenska ríkinu (Ívar Pálsson lögmaður) Dómsalur 2 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 258/2021

26. október 2021 Dómsalur 3 - Kl. 14:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Jóhannes Sigurðsson, Oddný Mjöll Arnardóttir
Ákæruvaldið (Marín Ólafsdóttir saksóknari)
gegn
Inga Þór Jónssyni (Ágúst Ólafsson lögmaður)
Bæta við í dagatal 2021-10-26 14:00:00 2021-10-26 14:00:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 258/2021 - 26. október 2021 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00 Ákæruvaldið (Marín Ólafsdóttir saksóknari) gegn Inga Þór Jónssyni (Ágúst Ólafsson lögmaður) Dómsalur 3 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 316/2021

26. október 2021 Dómsalur 3 - Kl. 14:30
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Oddný Mjöll Arnardóttir, Símon Sigvaldason
Ákæruvaldið (Hulda María Stefánsdóttir saksóknari)
gegn
Karol Wasilewski (Ólafur Rúnar Ólafsson lögmaður) (Ingvar Þóroddsson réttargæslumaður)
Bæta við í dagatal 2021-10-26 14:30:00 2021-10-26 14:30:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 316/2021 - 26. október 2021 - Dómsalur 3 - Kl. 14:30 Ákæruvaldið (Hulda María Stefánsdóttir saksóknari) gegn Karol Wasilewski (Ólafur Rúnar Ólafsson lögmaður) (Ingvar Þóroddsson réttargæslumaður) Dómsalur 3 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 588/2020

29. október 2021 Dómsalur 3 - Kl. 13:30
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Jóhannes Sigurðsson, Oddný Mjöll Arnardóttir
Undína Sigríður Sigmundsdóttir (Páll Kristjánsson lögmaður)
gegn
Önnu Gullu Rúnarsdóttur (Heiðar Örn Stefánsson lögmaður) og gagnsök
Bæta við í dagatal 2021-10-29 13:30:00 2021-10-29 13:30:00 Atlantic/Reykjavik Mál nr 588/2020 - 29. október 2021 - Dómsalur 3 - Kl. 13:30 Undína Sigríður Sigmundsdóttir (Páll Kristjánsson lögmaður) gegn Önnu Gullu Rúnarsdóttur (Heiðar Örn Stefánsson lögmaður) og gagnsök Dómsalur 3 Landsréttur landsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur
Vika 44
24.10.2021 - 31.10.2021
a