224/2024
Lögreglustjórinn á Suðurnesjum (Alda Hrönn Jóhannsdóttir aðstoðarsaksóknari)
gegn
X (Ómar Örn Bjarnþórsson lögmaður)
105/2023
Ákæruvaldið (Óli Ingi Ólason saksóknari)
gegn
Þór Elíassyni Bachmann (Vilhjálmur H. Vilhjálmsson lögmaður) (Arnar Kormákur Friðriksson lögmaður einkaréttarkröfuhafa)
205/2023
Ákæruvaldið (Margrét Unnur Rögnvaldsdóttir saksóknari)
gegn
X (Sigurbjörn Ársæll Þorbergsson lögmaður) (Ómar Örn Bjarnþórsson réttargæslumaður) (Arnar Kormákur Friðriksson réttargæslumaður)
186/2023
A (Jón Sigurðsson lögmaður)
gegn
B ehf. (Gestur Jónsson lögmaður)
128/2023
Daníel Sigurðsson og Harpa Sjöfn Nicolaid. Blöndal (Eiríkur Gunnsteinsson lögmaður)
gegn
Thor Aspelund og Örnu Guðmundsdóttur (Torfi Ragnar Sigurðsson lögmaður)
618/2022
Kristján Erlendsson (Daníel Isebarn Ágústsson lögmaður)
gegn
íslenska ríkinu (Soffía Jónsdóttir lögmaður)
365/2023
A (Fjölnir Vilhjálmsson lögmaður)
gegn
TM tryggingum hf. og B ehf. (Þórir Júlíusson lögmaður)
177/2023
Stafræn markaðstorg ehf. (Heiðar Ásberg Atlason lögmaður)
gegn
Exigo ehf. (Gunnar Ingi Jóhannsson lögmaður)
582/2023
Ákæruvaldið (Marín Ólafsdóttir saksóknari)
gegn
Guðna G. Kristjánssyni (Kristján Gunnar Valdimarsson lögmaður)
118/2023
Ákæruvaldið (Marín Ólafsdóttir saksóknari)
gegn
Arnbirni Þorsteinssyni (Vilhjálmur H. Vilhjálmsson lögmaður)
498/2023
Ákæruvaldið (Guðrún Sveinsdóttir saksóknari)
gegn
Demetrius Allen (Jón Magnússon lögmaður, Magnús Jónsson lögmaður, 3. prófmál), (Inga Lillý Brynjólfsdóttir réttargæslumaður)
221/2024
Sýn hf. (Reimar Snæfells Pétursson lögmaður)gegn
Símanum hf. ( )
Dagsetning áfrýjunar 15.3.2024
216/2024
Ákæruvaldið (Margrét Unnur Rögnvaldsdóttir saksóknari)gegn
X (Bjarni Hauksson lögmaður) (Inga Lillý Brynjólfsdóttir réttargæslumaður)
Dagsetning áfrýjunar 7.3.2024
215/2024
Ákæruvaldið (Helgi Magnús Gunnarsson vararíkissaksóknari)gegn
Kristjáni Ólafi Sigríðarsyni (Bjarnfreður Ólafsson lögmaður)
Dagsetning áfrýjunar 14.3.2024
214/2024
A (Helga Vala Helgadóttir Bachmann lögmaður)gegn
Barnaverndarþjónustu Hafnarfjarðarkaupstaðar ( )
Dagsetning áfrýjunar 23.2.2024
203/2024
Einar Björn Jónsson og Helena Vattar Baldursdóttir (Haukur Örn Birgisson lögmaður)gegn
Þórði Daníel Ólafssyni ( )
Dagsetning áfrýjunar 12.3.2024
202/2024
Ákæruvaldið (Hulda María Stefánsdóttir saksóknari)gegn
Abdul Habib Kohi (Unnsteinn Örn Elvarsson lögmaður), (Ólöf Heiða Guðmundsdóttir lögmaður)
Dagsetning áfrýjunar 29.2.2024
201/2024
Ákæruvaldið (Einar Tryggvason saksóknari)gegn
Sigmari Hirti Jónssyni (Arnar Kormákur Friðriksson lögmaður), (Þórdís Bjarnadóttir réttargæslumaður)
Dagsetning áfrýjunar 28.2.2024
200/2024
A (Leifur Runólfsson lögmaður) og B (Þorgils Þorgilsson lögmaður)gegn
barnavernd Reykjavíkur ( )
Dagsetning áfrýjunar 11.3.2024
198/2024
Ákæruvaldið (Dröfn Kærnested settur saksóknari)gegn
Theodóri Páli Theodórssyni (Jónas Örn Jónasson lögmaður), (Guðmundur Ágústsson lögmaður)
Dagsetning áfrýjunar 28.2.2024